Tri ân Cựu Chiến binh, Thanh niên Xung phong, Dân công hoả tuyến tham gia chiến dịch Điện Biên Phủ
Sáng ngày 7/5, Đoàn công tác Thị xã do đồng chí Lê Văn Thống - Chủ tịch Hội Cựu chiến binh Thị xã làm Trưởng đoàn đã đi thăm tặng quà các Cựu chiến binh, Thanh niên xung phong, Dân công hoả tuyến tham gia chiến dịch Điện Biên Phủ. Tham gia đoàn công tác có đại diện lãnh đạo Phòng Lao động - Thương binh và Xã hội Thị xã và Uỷ ban MTTQ Thị xã.
![33d6c348624cc3129a5d.jpg](/file/thumb/500/637321646.jpg)
Đoàn đã ân cần thăm hỏi và động viên các Cựu chiến binh, Thanh niên xung phong, Dân công hoả tuyến sống vui, sống khỏe; đồng thời mong muốn các cụ tiếp tục phát huy truyền thống cách mạng, động viên, nhắc nhở con cháu cùng chung tay xây dựng quê hương ngày càng giàu đẹp.
![1747107bb17f1021496e.jpg](/file/thumb/500/637321655.jpg)
Nhân dịp này, Đoàn đã tặng 50 suất quà của Trung ương Mặt trận Tổ quốc Việt Nam; Tỉnh Thanh Hoá và Thị xã cho Cựu Chiến binh, Thanh niên xung phong, Dân công hoả tuyến tham gia chiến dịch Điện Biên Phủ. Mỗi suất quà trị giá 3.000.000 đồng.
Phạm Liên
Tin cùng chuyên mục
-
UBND thị xã Bỉm Sơn tổ chức Hội nghị tập huấn công tác quản lý di tích
-
Gặp mặt và tặng quà cho thương binh có hoàn cảnh khó khăn
-
Lãnh đạo Thị xã viếng Nghĩa trang Liệt sỹ nhân dịp kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh liệt sỹ
-
Công an thị xã Bỉm Sơn triển khai cấp thẻ căn cước lưu động
Tri ân Cựu Chiến binh, Thanh niên Xung phong, Dân công hoả tuyến tham gia chiến dịch Điện Biên Phủ
Sáng ngày 7/5, Đoàn công tác Thị xã do đồng chí Lê Văn Thống - Chủ tịch Hội Cựu chiến binh Thị xã làm Trưởng đoàn đã đi thăm tặng quà các Cựu chiến binh, Thanh niên xung phong, Dân công hoả tuyến tham gia chiến dịch Điện Biên Phủ. Tham gia đoàn công tác có đại diện lãnh đạo Phòng Lao động - Thương binh và Xã hội Thị xã và Uỷ ban MTTQ Thị xã.
![33d6c348624cc3129a5d.jpg](/file/thumb/500/637321646.jpg)
Đoàn đã ân cần thăm hỏi và động viên các Cựu chiến binh, Thanh niên xung phong, Dân công hoả tuyến sống vui, sống khỏe; đồng thời mong muốn các cụ tiếp tục phát huy truyền thống cách mạng, động viên, nhắc nhở con cháu cùng chung tay xây dựng quê hương ngày càng giàu đẹp.
![1747107bb17f1021496e.jpg](/file/thumb/500/637321655.jpg)
Nhân dịp này, Đoàn đã tặng 50 suất quà của Trung ương Mặt trận Tổ quốc Việt Nam; Tỉnh Thanh Hoá và Thị xã cho Cựu Chiến binh, Thanh niên xung phong, Dân công hoả tuyến tham gia chiến dịch Điện Biên Phủ. Mỗi suất quà trị giá 3.000.000 đồng.
Phạm Liên